ค่า TERMINATE LINK ตัวผู้ CAT6 [LINK AMP]
ค่า TERMINATE LINK ตัวผู้ CAT5E [LINK AMP]
ค่า TERMINATE LINK PATCH PANEL CAT6 48P
ค่า TERMINATE LINK PATCH PANEL CAT6 24P
ค่า TERMINATE LINK PATCH PANEL CAT5E 48P
ค่า TERMINATE LINK PATCH PANEL CAT5E 24P
ค่า TERMINATE LINK PATCH PANEL CAT5E 12P
PDU 6 Universal Outlet (Circuit Breaker 16A+ V-A)
LINK 19quot SERVER CABINET 42U (80 x 110 cm.) Black (W80xD110xH205)
PDU 12 Universal Outlet (Circuit Breaker 16A+ Power Plug 16A)
LINK 19quot SERVER CABINET
LINK 19quot SERVER CABINET
LINK 19quot GLASS WALL RACK
LINK 19quot SERVER CABINET 15U (60 x 80 cm.) Black (W60xD80xH85)
LINK 19quot SERVER CABINET
LINK 19quot SERVER CABINET
LINK 19quot SERVER CABINET
LINK 19quot SERVER CABINET
LINK 19quot SERVER CABINET
LINK 19quot SERVER CABINET
LINK 19quot SERVER CABINET
LINK 19quot SERVER CABINET
LINK 19quot SERVER CABINET
LINK 19quot SERVER CABINET
LINK 19quot SERVER CABINET
LINK 19quot SERVER CABINET
LINK 19quot SERVER CABINET
LINK 19quot SERVER CABINET
LINK 19quot SERVER CABINET
LINK 19quot SERVER CABINET
LINK 19quot SERVER CABINET
LINK 19quot SERVER CABINET
LINK 19quot SERVER CABINET
LINK 19quot SERVER CABINET
LINK 19quot SERVER CABINET
LINK 19quot GLASS WALL RACK
LINK 19quot GALSS WALL RACK
ค่าเข้าหัว ST SC SIMPLEX FC PC
ค่าเข้าหัว SC DUPLEX
ค่าเข้าหัว LC SIMPLEX
ค่าเข้าหัว LC DUPLEX
ค่าสวม 900um Tube กันสายหัก พร้อม Tube
ค่าทดสอบสาย FIBER OPTIC ชนิด Singlemode
ค่าทดสอบสาย FIBER OPTIC ชนิด Multimode ด้วย OTDR
ค่าทดสอบสาย FIBER OPTIC ชนิด Multimode
ค่าทดสอบสาย FIBER OPTIC
ค่าต่อสายด้วยวิธี FUSION SPLICE
ค่าติดตั้ง F.O.Outdoor Splice Closure
ค่าจัดสาย เข้า F.O.DRAWER
ค่าจัดสาย เข้า F.O.DRAWER

                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                 
Sitemap หมวดหมู่