1278567-1 Snap-In Adapter Plate, ST 12 F, MM
1278567-5 Snap-In Adapter Plate, ST 12 F, SM
1374463-1 Snap-In Adapter Plate, LC Duplex 12 F, SM
1374463-3 Snap-In Adapter Plate, LC Duplex 12 F, MM
2105004-2 LC Simplex 900 ohm PIGTAIL 2 M., Singlemode F.O PATCH CORD, 9/125, Singlemode
2105008-2 SC Simplex 900 ohm PIGTAIL 2 M., Singlemode
2105012-2 ST, Simplex 900 ohm PIGTAIL 2 M., Singlemode
2105025-3 LC-LC, Duplex PATCH CORD, 3 M., MM, Ceramic
2105028-3 LC-LC, Duplex PATCH CORD 3 M., Singlemode
2105029-3 SC-LC, Duplex PATCH CORD, 3 M., MM, Ceramic
2105032-3 SC-LC Duplex PATCH CORD, 3 M., Singlemode
2105036-3 ST-LC, Duplex PATCH CORD, 3 M., Singlemode
2105036-3 ST-SC, Duplex PATCH CORD, 3 M., Singlemode
2105049-3 SC-SC, Duplex PATCH CORD, 3 M., MM, Ceramic
2105052-3 SC-SC Duplex PATCH CORD, 3 M., Singlemode
2105060-3 ST-ST, Duplex PATCH CORD, 3 M., Singlemode
559557-1 Snap-In Adapter Plate, ST 6 F, MM
559558-1 Snap-In Adapter Plate, SC Duplex 6 F, MM
559558-2 Snap-In Adapter Plate, SC Duplex 6 F, SM
559558-2 Snap-In BLANK Adapter Plate (STEEL)
900ohm TUBING,CLEAR,ใช้สวมสาย Outdoor ก่อน Terminate เพื่อป้องกันสายหัก TUBING 900ohm
ตะแกรงเหล็กสำหรับฝา WN3851-8 Single device Mounting strap for WN3851-8
Telephone modular jack (6P6C)
Panasonic
แบตเตอรี่แห้ง 12V 100 Ah Panasonic ยาว407 x กว้าง173 x สูง210 x สูงรวมขั้ว236 มม.LC-XA12100
แบตเตอรี่แห้ง 12V -3.4 Ah Panasonicยาว134 x กว้าง67 x สูง60 x สูงรวมขั้ว66 มม. LC-R123R4
สายแลนนอกอาคารCAT6 (CAT6 UTP OUT DOOR SLING)มาใหม่ มีมาแล้ว
Hosiwell RG 59 Type 2GHz coaxial cable for DBS Application
FTPCAT5E quot;HOSIWELLquot;
UTPCAT5E-A HOSIWELL
UTPCAT5E-LSHF HOSIWELL
UTPCAT5E-N HOSIWELL
Enhanced Category 5 Flexible UTP Multi-Color
Category 6 UTP, Cables HOSIWELL
Keystone Faceplate, 1 outlet US type
CAT 3 RJ12 Jack, UTP, USOC
Surface Mount box 1 outlet
Enhanced Category 5 UTP Color Molded Type Patch Cords
สายแลนนอกอาคาร+สายแลนนอกอาคารสลิง+สายแลนนอกอาคารมีสลิง+UTPCAT5E-DS +UTP OUTDOOR SLING
สายแลนยี่ห้อ Premium LineCategory 5e UTP Installation Cable
AMP UTP Category 5e Installation cable
CATV/MATV Coaxial Drop Cable RG-11 Type
CATV/MATV Coaxial Drop Cable RG-59 Type
F-RG-59/U CCTV Coaxial Cable Standard Analog Video Cable
สายแลน นอกอาคารมีสลิงCat.5e UTP 25 Pairs Backbone Cable (Outdoor)
Enhanced Cat. 5 Keystone Jack
Enhanced Cat. 5 Patch panel 24 ports
Category 6 UTP, Cables
Category 6 Products
Keystone Faceplate, 1 outlet US type

                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                 
Sitemap หมวดหมู่