Mini-Head phone (3.5 mm. stereo) Screw
RCA (red) Punch down
RCA (red) Coupler
RCA (red) Solder
ST (multimode) Coupler
ST (singlemode) Coupler
SC Simplex (multimode) Coupler
SC Simplex (singlemode) Coupler
LC duplex (multimode) Coupler
Surface White Mount Box 1 Port ไม่มีเต้ารับ RJ45
Surface White Mount Box 2 Port กลอ่ งติดผนังหรือพื้นต้องซื้อ ตัวเมียใส่
Surface White Mount Box 6 Port ซื้อตัวเมียใส่เพิ่มต่างหาก
ตัวแปลง LINK, AMP, ตัวเมียใส่หน้ากาก PANASONIC รุ่นเก่า (Full Color)
ตัวแปลง LINK, AMP, ตัวเมียใส่หน้ากาก PANASONIC รุ่น ใหม่ (Wide Series)
ตัวแปลง LINK ตัวเมีย หน้ากากไฟฟ้า ยี่ห้อBTICINO รุ่นเก่า(Magic)
ตัวแปลง LINK ตัวเมียใส่หน้ากากBTICINO รุ่นไหม่ (Matix)
ตัวแปลง LINK ตัวเมียใส่หน้ากาก CLIPSALรุ่นเก่า31VA, 32VA, 30
แผ่นปิดรูหน้ากาก (Blank Insert)
PLUG Cover w/line clamp (ฝาครอบตัวผู้มีสายรัด)
RJ45 SOCKET Protector (ตัวอุดป้องกันฝุ่นตัวเมีย)
FACE PLATE 1 PORT With Icon Label ID (Ivory, Original) หน้ากากอย่างดีมีป้ายชื่อ
FACE PLATE 2 PORT With Icon Label ID (Ivory, Original) มีป้ายชื่อ
FACE PLATE 1 PORT With Icon Label ID (White, Original)
FACE PLATE 2 PORT With Icon Label ID (White, Original)
FACE PLATE 1 PORT With Shutter, Icon Label ID หน้า กากมี SHUTTER และป้ายชื่อ
FACE PLATE 2 PORT With Shutter, Icon Label ID
SHINY FACE PLATE 1 PORT
SHINY FACE PLATE 2 PORT
SHINY FACE PLATE 3 PORT
SHINY FACE PLATE 4 PORT
SHINY FACE PLATE 6 PORT
Plastic WALL BOX 2 X 4” (ลึก 38 mm) กล่องพลาสติกติดผนังลอยของ LINK
Plastic WALL BOX 2 X 4” (ลึก 47 mm)
BOX ตัวเมียติดพนัง 1 ชอ่ งมี Shutter (Surface Mount Box with Shutter) ต้องซื้อ ตัวเมียใส่
BOX ตัวเมียติดพนัง 2 ชอ่งมี Shutter (Surface Mount Box with Shutter) ต้องซื้อ ตัวเมียใส่
CAT 6 POP-UP Aluminium 2 PORT OUTLET
CAT 6 POP-UP Aluminium 3 PORT OUTLET
CAT 6 RJ45 - RJ45 PATCH CORD 1 M. (X=1ขาว/2แดง/3เขียว/4ฟ้า/5เหลือง)
CAT 6 RJ45 - RJ45 PATCH CORD 2 M. (X=1ขาว/2แดง/3เขียว/4ฟ้า/5เหลือง)
CAT 6 RJ45 - RJ45 PATCH CORD 3 M. (X=1ขาว/2แดง/3เขียว/4ฟ้า/5เหลือ
CAT 6 RJ45 - RJ45 PATCH CORD 5 M. (X=1ขาว/2แดง/3เข
CAT 6 RJ45 - RJ45 PATCH CORD 10 M. (X=1ขาว/2แดง/3เขียว/4ฟ้า/5เหลือง)
Shield CAT6 RJ45-RJ45 Patch Cord 1 M.
Shield CAT6 RJ45-RJ45 Patch Cord 2 M.
Shield CAT6 RJ45-RJ45 Patch Cord 3 M.
Plug Cover w/line clamp (ฝาครอบตัวผู้มีสายรัด) บรรจุ 10 ตัว/Pkg
CAT 6 Secured Key Lock RJ45 - RJ45 PATCH CORD 1 M.
CAT 6 Secured Key Lock RJ45 - RJ45 PATCH CORD 2 M.
CAT 6 Secured Key Lock RJ45 - RJ45 PATCH CORD 3 M.
CAT 6 RJ45 PLUG (ตัวผู) , 2 layer with pre-insert bar

                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                 
Sitemap หมวดหมู่